ผศ.ดร.นิโรจน์ สินณรงค์ อาจารย์คณะเศรษฐศาสตร์ ศิษย์เก่าแม่โจ้รุ่น 64 มอบภาพวาด “ศาลเจ้าแม่โจ้” ไว้ให้แก่งานจดหมายเหตุฯ
![](https://archives.mju.ac.th/web/wp-content/uploads/2018/10/Photo-30-10-2561-BE-13-21-12-300x225.jpg)
เมื่อวันที่ 30 ตุลาคม 2561 ผศ.ดร.นิโรจน์ สินณรงค์ อาจารย์คณะเศรษฐศาสตร์ ศิษย์เก่าแม่โจ้รุ่น 64 นายกองค์การนักศึกษาแม่โจ้ปี…
เมื่อวันที่ 30 ตุลาคม 2561 ผศ.ดร.นิโรจน์ สินณรงค์ อาจารย์คณะเศรษฐศาสตร์ ศิษย์เก่าแม่โจ้รุ่น 64 นายกองค์การนักศึกษาแม่โจ้ปี…