แสดงความยินดีกับบุคลากรหอจดหมายเหตุ มหาวิทยาลัยพายัพ ในโอกาสเกษียณอายุราชการ
![](https://archives.mju.ac.th/web/wp-content/uploads/2016/06/Photo-6-24-2559-BE-08-27-57-300x225.jpg)
นางสาวเบญจรัตน์ ศุภอุดมฤกษ์ หัวหน้ากลุ่มภารกิจจดหมายเหตุและสารนิเทศท้องถิ่น พร้อมบุคลากรกลุ่มภารกิจฯเข้าพบเพื่อแสดงความยินดีกับนายถาวร รัตนา หัวหน้าฝ่ายอนุรักษ์ หอจดหมายเหตุ มหาวิทยาลัยพายัพ ในโอกาสเกษียณอายุราชการ ในปี 2559 ณ…