![](https://archives.mju.ac.th/web/wp-content/uploads/2016/08/Photo-8-2-2559-BE-15-14-38.jpg)
นางสาวเบญจรัตน์ ศุภอุดมฤกษ์ หัวหน้ากลุ่มภารกิจจดหมายเหตุ พร้อมด้วยนายสิทธิชัย วิมาลา และนายณัฐชาพงษ์ รักสกุลกานต์ เข้าศึกษาดูงานระบบจัดการข้อมูลจดหมายเหตุ ica Atom และมาตรฐานการจัดการข้อมูลจดหมายเหตุ ISAD(G) ณ หอจดหมายเหตุ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ และ ศูนย์มานุษยวิทยาสิรินธร (องค์การมหาชน) เมื่อวันที่ 25 – 26 กรกฎาคม 2559